லோ நெக் ஆடையில் மனதை திறந்து காட்டும் விமலா ராமன்..

நடிகை விமலா ராமன், வயது 43, ஆஸ்திரேலியாவில் உள்ள சிட்னியில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் ஒரு சில ஹிந்தி படங்களிலும் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை விமலா ராமன், 43 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக இளம் நங்கை போல காட்சியளிக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை விமலா ராமன் லோ-நெக் ஆடையில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை விமலா ராமனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, லோ-நெக் ஆடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை விமலா ராமனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

63390cookie-checkலோ நெக் ஆடையில் மனதை திறந்து காட்டும் விமலா ராமன்..