ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நயன்தாராவின் ஹாட் புகைப்படங்கள்..

நடிகை நயன்தாரா வயது 39, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 20 ஆண்டுகளாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வரும் நடிகை நயன்தாரா ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்கள் சில சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றபட்டு வைரலானது. இந்த புகைப்படங்கள் கடந்த 2008ஆம் ஆண்டு நடிகர் விஷால் நடிப்பில் வெளியான சத்யம் என்ற படத்தில் இடம்பெற்றவையாகும். நடிகை நயன்தாராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

63310cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நயன்தாராவின் ஹாட் புகைப்படங்கள்..