பாவாடை சட்டையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் கீர்த்தி சுரேஷ்- சிக்குனு செம ஹாட்டா இருக்காங்க பாய்ஸ்..

நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ், வயது 30, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஆரம்பத்தில் ஹோம்லியாக நடித்த கீர்த்தி பட வாய்ப்புகளுக்காக அதிரடி ஆடை குறைப்பில் இறங்கி கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் லெஹங்கா எனப்படும் நவீன பாவாடை சட்டையில் தன் மனதை திறந்து காட்டும் ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை கீர்த்தி சுரேஷின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கீர்த்தி சுரேஷின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

4840cookie-checkபாவாடை சட்டையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் கீர்த்தி சுரேஷ்- சிக்குனு செம ஹாட்டா இருக்காங்க பாய்ஸ்..