பிட்டு துணிய உடம்புல சுத்தி மொத்தமாக காட்டும் மாளவிகா- உத்து பாத்தா எல்லாமே தெரியுது பாய்ஸ்..

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “பேட்ட”, “மாஸ்டர்” உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை மாளவிகா மோஹனன், வயது 29, கேரள மாநிலம் பய்யனூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். அவ்வப்போது கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வரும் நடிகை மாளவிகா சமீபத்தில் மஞ்சள் நிற பிட்டு துணியால் செய்த மிகவும் கவர்ச்சியான ஆடையில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை மாளவிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மாளவிகா மோஹனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

4920cookie-checkபிட்டு துணிய உடம்புல சுத்தி மொத்தமாக காட்டும் மாளவிகா- உத்து பாத்தா எல்லாமே தெரியுது பாய்ஸ்..