சட்டையை தூக்கி கட்டி இடுப்பை காட்டும் திவ்யா பாரதி – செம கட்ட மச்சி!

தமிழ் திரை உலகில் நடிகர் GV பிரகாஷ் குமார் நடிப்பில் வெளியான “பேச்சிலர்” படத்தில் கவர்ச்சியாக நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை திவ்யா பாரதி, வயது 31, கோவையில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை திவ்யா பாரதி வெள்ளை நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் பேன்ட் அணிந்து ஒரு ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றார். இந்த போட்டோஷூட்டின் இடையே நடிகை திவ்யா தன் சட்டையை தூக்கி கட்டி தன் இடுப்பை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை திவ்யா பாரதியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

நடிகை திவ்யா பாரதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

6590cookie-checkசட்டையை தூக்கி கட்டி இடுப்பை காட்டும் திவ்யா பாரதி – செம கட்ட மச்சி!