பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தன்யா- தொப்புள் குழி செம அழகா இருக்குல பாய்ஸ்..

நடிகை தன்யா ரவிச்சந்திரன், வயது 27, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். இவருடைய இயற்பெயர் அபிராமி ஸ்ரீராம். நடிகை தன்யா சமீபத்தில் லெஹங்கா எனப்படும் நவீன பாவாடை சட்டையில் சில அசத்தலான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். தன் அழகிய மெல்லிடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் நடிகை தன்யாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தன்யா ரவிச்சந்திரனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

8690cookie-checkபாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தன்யா- தொப்புள் குழி செம அழகா இருக்குல பாய்ஸ்..