குட்டி டாப்ஸ்ல கும்முனு இருக்கும் வாணி போஜன்- செம கட்ட மச்சி..

நடிகை வாணி போஜன், வயது 34, ஊட்டியில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான “தெய்வ மகள்” என்ற தொடரின் மூலமாக பிரபலமான நடிகை வாணி போஜன் தற்போது தமிழ் திரை உலகில் நடித்து வருகிறார். நடிகை வாணி போஜன் சமீபத்தில் பச்சை நிற பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் செம அழகாக இருக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை வாணி போஜனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை வாணி போஜனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

8770cookie-checkகுட்டி டாப்ஸ்ல கும்முனு இருக்கும் வாணி போஜன்- செம கட்ட மச்சி..