முன்னழகையும் தொடையழகையும் விருந்தாக்கும் கிளாமர் குயின் – சாக்ஷி அகர்வால்..

33 வயதாகியும் தான் எதிர்பார்த்த நாயகி வாய்ப்புகள் கிடைக்காத காரணத்தினால் தொடர்ந்து குணசித்திர வேடங்களில் நடித்து வருபவர் நடிகை சாக்ஷி அகர்வால். பட வாய்ப்புகளுக்காக தன் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்யும் சாக்ஷி சமீபத்தில் மஞ்சல் நிற பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகையும் தொடையழகையும் விருந்தாக்கும் செம கில்மா புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சாக்ஷி அகர்வாலின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

நடிகை சாக்ஷி அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

10080cookie-checkமுன்னழகையும் தொடையழகையும் விருந்தாக்கும் கிளாமர் குயின் – சாக்ஷி அகர்வால்..