சட்டை பட்டனை கழற்றி விட்டு அந்த இடத்தை அப்பட்டமாக காட்டும் இளம் நடிகை – டிம்பிள் ஸ்பெசல்..

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “தேவி 2″, ” வீரமே வாகை சூடும்” உள்ளிட்ட படங்களில் நாயகியாக நடித்தவர் நடிகை டிம்பிள் ஹயாதி, வயது 24, ஆந்திர மாநிலம் விஜயவாடாவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சில தினங்களுக்கு முன் நடிகை டிம்பிள் சட்டை மற்றும் பேன்ட் அனிந்து ஒரு போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றார். இந்த போட்டோஷூட்டின் இடையே நடிகை டிம்பிள் தன் சட்டை பட்டனை கழற்றி விட்டு தன் மனதை மொத்தமாக விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை டிம்பிள் ஹயாதியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

நடிகை டிம்பிள் ஹயாதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

9990cookie-checkசட்டை பட்டனை கழற்றி விட்டு அந்த இடத்தை அப்பட்டமாக காட்டும் இளம் நடிகை – டிம்பிள் ஸ்பெசல்..