பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிரியாமணி..

நடிகை பிரியாமணி, வயது 39, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். “பருத்தி வீரன்” படத்தின் மூலமாக பிரபலமான நடிகை பிரியாமணி தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி திரைப்படங்களில் கிளாமராக நடித்து வருகிறார். கடந்த 2017ஆம் ஆண்டு முஸ்தபா ராஜ் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்ட நடிகை பிரியாமணி, திருமணத்திற்கு பின்பும் தொடர்ந்து நடித்து வருகிறார். நடிகை பிரியாமணி பாவாடை சட்டையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரியாமணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

14230cookie-checkபாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிரியாமணி..