புடவையில் குடும்ப குத்து விளக்காக கும்முனு இருக்கும் பிரக்யா- செம கட்ட மச்சி..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த 2022ஆம் ஆண்டு வெளியான “வரலாறு முக்கியம்” படத்தின் மூலமாக தன் திரை பயணத்தை தொடங்கியவர் நடிகை பிரக்யா நக்ரா, வயது 24, ஹரியானா மாநிலம் அம்பாலாவில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் அறிமுகமாகி பின்னர் திரை உலகிற்கு வந்த நடிகை பிரக்யா புடவையில் செம அழகாக கும்முனு காட்சியளிக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை பிரக்யா புடவையில் க்ளிக் செய்த புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

pragya-nagra1

pragya-nagra2

pragya-nagra3

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரக்யா நக்ராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18530cookie-checkபுடவையில் குடும்ப குத்து விளக்காக கும்முனு இருக்கும் பிரக்யா- செம கட்ட மச்சி..