டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொளுக் மொளுக் மும்பை மாடல்- பிராக்ரிதி சஹா..

பிராக்ரிதி சஹா, வயது 24, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், பேஷன் மற்றும் லைஃப் ஸ்டைல் பிளாகர், இன்ஸ்டா மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். நடிகை பிராக்ரிதி கொஞ்சம் குண்டாக கொளுக் மொளுக்னு செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை பிராக்ரிதி பீச்சில் டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் சும்மா கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிராக்ரிதி சஹாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

prakriti-saha1

prakriti-saha2

prakriti-saha3

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிராக்ரிதி சஹாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18580cookie-checkடூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொளுக் மொளுக் மும்பை மாடல்- பிராக்ரிதி சஹா..