பட்டு புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஸ்ரீ நிகா..

தமிழ் திரை உலகில் ஒரு சில படங்களில் மட்டும் நடித்துள்ள நடிகை ஸ்ரீ நிகா முழு நேர சமூக வலைதள பிரபலமாகவும் டிஜிட்டல் கிரியேட்டராகவும் கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ஸ்ரீ நிகா பட்டு புடவையில் தன் சாக்லேட் நிற இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஸ்ரீ நிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சில வற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளென் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்

srinikha01

srinikha02

srinikha03

srinikha05

srinikha06

srinikha07

srinikha08

srinikha09

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஸ்ரீ நிகாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18960cookie-checkபட்டு புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஸ்ரீ நிகா..