விருது வழங்கும் விழாவில் குட்டி ஸ்கர்ட்டில் மொத்தமாக காட்டும் ஸ்ரேயா..

நடிகை ஸ்ரேயா சரண், வயது 41, உத்திரகண்ட் மாநிலம் ஹரித்வாரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். 41 வயதிலும் ஒல்லியாக, செம அழகாக காட்சியளிக்கும் நடிகை ஸ்ரேயா சரண், சமீபத்தில் நடைபெற்ற GQ Best Dressed Awards 2023 என்ற விருது வழங்கும் விழாவில் மிகவும் குட்டியான ஸ்கர்ட்டில் பங்கேற்று கவர்ச்சி விருந்து வழங்கியுள்ளார். நடிகை ஸ்ரேயாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஸ்ரேயா சரண் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

30760cookie-checkவிருது வழங்கும் விழாவில் குட்டி ஸ்கர்ட்டில் மொத்தமாக காட்டும் ஸ்ரேயா..