நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டியின் கட்டழகு தேகமும் இடுப்பு வளைவுகளும் இதோ உங்களுக்காக…

நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி, வயது 41, மங்களூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். “சிங்கம்”, “வேட்டைக்காரன்”, “அருந்ததி” உள்ளிட்ட படங்களில் கவர்ச்சியாக நடித்து தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கியவர் நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி. தற்போது உடல் பருமனாகி தன் வசீகர அழகை இழந்து பட வாய்ப்புகள் இன்றி தவித்து வருகிறார் நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி. நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி ஆரஞ்ச் நிற கிளாம் ஆடையில் தன் முல்லைக்கொடி இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

39720cookie-checkநடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டியின் கட்டழகு தேகமும் இடுப்பு வளைவுகளும் இதோ உங்களுக்காக…