ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் சமீரா ரெட்டி..

நடிகை சமீரா ரெட்டி, வயது 44, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி, பெங்காலி மற்றும் கன்னட படங்களில் நடித்துள்ள சமீரா, கடந்த 2014ம் ஆண்டு திருமணம் முடிந்து செட்டில் ஆகி விட்டார். திருமணத்திற்கு பின் திரைப்படங்களில் நடிக்காமல் இருக்கும் சமீரா சில தினங்களுக்கு முன்னர் ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் தன் முன்னழகை காட்டும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சமீரா ரெட்டியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சமீரா ரெட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

40100cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் சமீரா ரெட்டி..