குட்டி டவுசர் போட்டு கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் சாக்ஷி அகர்வால்..

நடிகை சாக்ஷி அகர்வால், வயது 33, உத்திரகண்ட் மாநிலம் அல்மோரா மாவட்டத்தில் பிறந்து சென்னையில் வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். அவ்வப்போது தன் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்வதை வாடிக்கையாக வைத்துள்ள நடிகை சாக்ஷி அகர்வால், சமீபத்தில் லூசான சட்டை மற்றும் குட்டி டவுசர் போட்டுகிட்டு ஷோபாவில் உத்கார்ந்து கும்முனு போஸ் கொடுத்துள்ளார். தன் பளிங்கி தூண் போன்ற தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் சாக்ஷி அகர்வாலின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சாக்ஷி அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

40020cookie-checkகுட்டி டவுசர் போட்டு கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் சாக்ஷி அகர்வால்..