பேசன் ஷோவில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் மில்க்கி பியூட்டி- தமன்னா இடுப்ப பாருங்க பா…

தமிழ் திரை ரசிகர்களால் மில்க்கி பியூட்டி என செல்லமாக அழைக்கப்படுபவர் நடிகை தமன்னா பாட்டியா, வயது 33, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி திரை உலகில் முன்னனி கிளாமர் நாயகியாக வலம் வரும் நடிகை தமன்னா ஒரு சில கன்னடம் மற்றும் மராத்தி படங்களிலும் நாயகியாக நடித்துள்ளார். தற்போது நடிகை தமன்னா “பந்த்ரா” என்ற மலையாள படத்திலும் நடித்து வருவது குறிப்பிடதக்கது.

திரைப்படங்களில் முன்னனி நாயகியாக கலக்கி வரும் நடிகை தமன்னா, மாடலிங் உலகிலும் முன்னனி மாடலாக அசத்தி வருகிறார். திரை விழாக்கள், கடை திறப்பு விழாக்களிலும் கவர்ச்சியான ஆடைகளில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டு மில்க்கி பியூட்டி தமன்னா அவ்வப்போது பேஷன் ஷோக்களிலும் பங்கேற்று கிளாமர் ஆடைகளில் ஒய்யாரமாக நடந்து வந்து ரசிகர்களை சூடேற்றி வருகிறார்.

சமீபத்தில் மும்பையில் நடைபெற்ற பேஷன் ஷோ ஒன்றில் நடிகை தமன்னா பெரிய ஜன்னல் வச்ச ஜாக்கெட் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் பங்கேற்று ஒய்யாரமாக மேடையில் நடந்து வந்து அசத்தியுள்ளார். இந்த பேஷன் ஷோவில் நடிகை தமன்னா தன் ஹாட்டான இடுப்பு, தொப்புள் குழி மற்றும் கவர்ச்சியான முதுகை அப்பட்டமாக காட்டியுள்ளார். நடிகை தமன்னாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தமன்னா பாட்டியாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

46020cookie-checkபேசன் ஷோவில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் மில்க்கி பியூட்டி- தமன்னா இடுப்ப பாருங்க பா…