ஸ்லீவ்லெஸ் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சவுமிகா பாண்டியன்..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த 2019ம் ஆண்டு வெளியான “சேம்ப்பியன்” என்ற படத்தின் மூலமாக தன் திரை பயணத்தை தொடங்கியவர் நடிகை சவுமிகா பாண்டியன், வயது 26, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தெலுங்கு படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை சவுமிகா பாண்டியன் தன் வீட்டு மொட்டை மாடியில் கருப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் கருப்பு நிற டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில், செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். இந்த போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் நடிகை சவுமிகா பாண்டியன் தன் இடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை சவுமிகா பாண்டியனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை சவுமிகா பாண்டியனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

52910cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சவுமிகா பாண்டியன்..