ஈரப்புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தர்ஷா இடுப்ப பாருங்க பா..

தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடரில் ஒளிபரப்பான “முள்ளும் மலரும்” என்ற தொடரின் மூலமாக பிரபலமானவர் நடிகை தர்ஷா குப்தா, வயது 29, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். தற்போது தமிழ் திரை உலகில் நடித்து வரும் நடிகை தர்ஷா குப்தா, திரைப்பட வாய்ப்புகளுக்காக அதிரடி ஆடை குறைப்பில் இறங்கி தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை தர்ஷா குப்தா ஈரப்புடவையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். தன் அழகிய இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை தர்ஷா குப்தாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஈரப்புடவையில் தித்திக்கும் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை தர்ஷா குப்தாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

53030cookie-checkஈரப்புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தர்ஷா இடுப்ப பாருங்க பா..