தொப்புள் ராணி த்ரிஷாவின் ஹாட் தொப்புள் குழி புகைப்படங்கள்..

நடிகை த்ரிஷா கிருஷ்னன், வயது 40, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரையுலகில் கடந்த 23 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக முன்னனி கிளாமர் நாயகியாக வலம் வருகிறார். நடிகை த்ரிஷாவின் இடுப்பும் தொப்புள் குழியும் மிகவும் அழகாக இருக்கும். இதனால் சில குறும்புக்கார ரசிகர்கள் இவரை செல்லமாக தொப்புள் ராணி என்று அழைக்கின்றனர். நடிகை த்ரிஷா வெள்ளை நிற ஸ்லீவ்லெஸ் கிராப்டு டாப்ஸ் மற்றும் ஜீன்ஸ் பேன்ட்டில் தன் இடை தரிசனம் மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் சில ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தன் இடை தரிசனத்தையும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தையும் விருந்தாக்கும் நடிகை த்ரிஷாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

53340cookie-checkதொப்புள் ராணி த்ரிஷாவின் ஹாட் தொப்புள் குழி புகைப்படங்கள்..