பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்டில் ரசிகர்களை வசீகரிக்கும் பேரழகி – ராஷி கண்ணா..

நடிகை ராஷி கண்ணா, வயது 32, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு, மற்றும் இந்தி படங்களில் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை ராஷி கண்ணா, இந்தி வெப் சீரிஸ்களிலும் கிளாமராக நடித்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ராஷி கண்ணா ஒரு பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றிருந்தார். இந்த போட்டோஷூட்டில் நடிகை ராஷி கண்ணா தன் தொடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை ராஷி கண்ணாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை யாஷி கண்ணாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

53240cookie-checkபிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்டில் ரசிகர்களை வசீகரிக்கும் பேரழகி – ராஷி கண்ணா..