கொளுக் மொளுக்னு இருக்கும் இடுப்பு மற்றும் இடுப்பு மடிப்பை பாருங்க பாய்ஸ்- மாளவிகா ஸ்பெஷல்..

தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மற்றும் மலையாள படங்களில் முன்னனி நடிகையாக வலம் வந்தவர் நடிகை மாளவிகா. தமிழில் வெளியான “சித்திரம் பேசுதடி” படத்தில் இடம்பெற்ற “வாழ மீனுக்கும் விலாங்கு மீனுக்கும்” என்ற குத்து பாடலில் கிளாமர் நடனம் ஆடி அசத்தியிருப்பார் நடிகை மாளவிகா, வயது 44, பெங்களூரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 2007ஆம் ஆண்டு சுமேஷ் மேனன் என்பவரை திருமணம் செய்து செட்டில் ஆன நடிகை மாளவிகா கிட்டதட்ட 15 ஆண்டுகள் கழித்து தற்போது “கோல்மால்” என்ற தமிழ் படம் ஒன்ற்றில் நடித்து வருகிறார். நடிகை மாளவிகா பாவாடை சட்டையில் தன் கொளுக் மொளுக் இடுப்பு மற்றும் இடுப்பு மடிப்பை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தன் கொளுக் மொளுக் இடுப்பு மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை மாளவிகாவின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

57110cookie-checkகொளுக் மொளுக்னு இருக்கும் இடுப்பு மற்றும் இடுப்பு மடிப்பை பாருங்க பாய்ஸ்- மாளவிகா ஸ்பெஷல்..