ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் ஆடையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பல்லாவரம் பியூட்டி – சமந்தா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் திரை ரசிகர்களால் செல்லமாக பல்லாவரம் ப்யூட்டி என அழைக்கப்படுபவர் நடிகை சமந்தா ரூத் பிரபு, வயது 36, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படங்களில் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை சமந்தா, திரை விழாக்களிலும் கிளாமர் ஆடைகளில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் தெலுங்கு திரை உலகில் நடைபெற்ற திரை விழா ஒன்றில் ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் ஆடையில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கிய சமந்தாவின் ஹாட் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் ஆடையில் தன் மனதை திறந்து காட்டும் நடிகை சமந்தாவின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

56720cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் ஆடையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பல்லாவரம் பியூட்டி – சமந்தா ஸ்பெஷல்..