டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் மாளவிகா – தொப்புள் செம அழகா இருக்குல பாய்ஸ்..

தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள மொழி படங்களில் நாயகியாக கிளாமராக நடித்து வருபவர் நடிகை மாளவிகா மோஹனன், வயது 30, கேரள மாநிலம் பய்யனூரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். சில தினங்களுக்கு முன்னர், நடிகை மாளவிகா மோஹனன் வெள்ளை நிற டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். இந்த புகைப்படங்களில் நடிகை மாளவிகா மோஹனன், செம கவர்ச்சியாக இருக்கும், அவருடைய தொப்புள் குழி தரிசனத்தையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை மாளவிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை மாளவிகா மோஹனனின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

56610cookie-checkடிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் மாளவிகா – தொப்புள் செம அழகா இருக்குல பாய்ஸ்..