தன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் லேடி சூப்பர் ஸ்டார் – நயன்தாரா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் திரை ரசிகர்களால் லேடி சூப்பர் ஸ்டார் என்று செல்லமாக அழைக்கப்படுபவர் நடிகை நயன்தாரா, வயது 39, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை நயன்தாரா தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வருகிறார். நடிகை நயன்தாரா கருப்பு நிற கோட் போட்டு குட்டி டவுசர் அனிந்து தன் அழகிய பளிங்கி போன்ற தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்கள் சில சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகின்றன. நடிகை நயன்தாராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நயன்தாராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

58520cookie-checkதன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் லேடி சூப்பர் ஸ்டார் – நயன்தாரா ஸ்பெஷல்..