தென்னந்தோப்பில் புடவையில் ஜம்முனு போஸ் கொடுக்கும் ஸ்ரீ நிகா..

நடிகை ஸ்ரீ நிகா, வயது 33, திருநெல்வேலியில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். கடந்த 2018ஆம் ஆண்டு தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “ஆண் தேவதை” என்ற படத்தின் மூலமாக தன் திரை பயணத்தை தொடங்கிய நடிகை ஸ்ரீ நிகா பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல் தன் ஹாட் புகைப்படங்கள் மற்றும் ஷார்ட் வீடியோக்களை சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ஸ்ரீ நிகா தென்னந்தோப்பில் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஸ்‌ரீநிகாவின் இந்த ஹாட் தென்னந்தோப்பு போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தென்னந்தோப்பில் புடவையில் ஜம்முனு போஸ் கொடுக்கும் நடிகை ஸ்ரீ நிகாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

58540cookie-checkதென்னந்தோப்பில் புடவையில் ஜம்முனு போஸ் கொடுக்கும் ஸ்ரீ நிகா..