ஈரமான டூ பீஸ் ஆடையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் தெலுங்கு நடிகை- பாயல் ஸ்பெஷல்..

நடிகை பாயல் கோஷ், வயது 31, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை பாயல் தீவிர அரசியலிலும் ஈடுபட்டு வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை பாயல் கோஷ் மிகவும் கவர்ச்சியான பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் கடலில் குளித்து விட்டு ஈர உடையுடன் இருக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பாயல் கோஷின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

payal-ghosh03

payal-ghosh04

payal-ghosh05

payal-ghosh06

payal-ghosh07

payal-ghosh08

payal-ghosh09

payal-ghosh10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பாயல் கோஷின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17250cookie-checkஈரமான டூ பீஸ் ஆடையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் தெலுங்கு நடிகை- பாயல் ஸ்பெஷல்..