கடற்கரையில் குட்டி ஷார்ட்சில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அஸ்வினி ஸ்ரீ..

நடிகை அஸ்வினி ஸ்ரீ, வயது 27, தெலுங்கானா மாநிலம் ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை, மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். திரை உலகில் பட வாய்ப்புகள் இல்லாத நடிகை அஸ்வினி கிளாமர் போட்டோஷூட்கள் மூலமாக பட்டய கிளப்பி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை அஸ்வினி ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் கடற்கரையில் சும்மா கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அஸ்வினியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

ashwini03

ashwini04

ashwini05

ashwini06

ashwini07

ashwini08

ashwini09

ashwini10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அஸ்வினி ஸ்ரீ இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17880cookie-checkகடற்கரையில் குட்டி ஷார்ட்சில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அஸ்வினி ஸ்ரீ..