பேர்பேக் லோ-நெக் கவுனில் முன்னழகை காட்டும் மிருணால் தாக்கூர்..

நடிகை மிருணால் தாக்கூர், வயது 31, மராட்டிய மாநிலம் டியூலில் பிறந்து வளர்ந்த திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி. ஹிந்தி மற்றும் மராத்தி தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து வந்த நடிகை மிருணால் கடந்த சில ஆண்டுகளாக ஹிந்தி படங்களிலும் ஒரு சில தென்னிந்திய திரை படங்களிலும் கிளாமராக நடித்து வருகிறார். அவ்வப்போது கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்கும் நடிகை மிருணால் சமீபத்தில் கருப்பு நிற லோ-நெக் பேர் பேக் கவுனில் தன் மனதை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் செம ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ளார். நடிகை மிருணால் தாக்கூரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

mrunal-thakur03

mrunal-thakur04

mrunal-thakur05

mrunal-thakur06

mrunal-thakur07

mrunal-thakur08

mrunal-thakur09

mrunal-thakur10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மிருணால் தாக்கூரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17930cookie-checkபேர்பேக் லோ-நெக் கவுனில் முன்னழகை காட்டும் மிருணால் தாக்கூர்..