சிவப்பு நிற கிளாம் ஆடையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் பூஜா – தொடைய எப்படி காட்டுறாங்கனு பாருங்க பாய்ஸ்..

நடிகை பூஜா ஹெக்டே, வயது 32, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். “பீஸ்ட்” உள்ளிட்ட ஒரு சில தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ள நடிகை பூஜா ஹெக்டே தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி திரை உலகில் முன்னனி கிளாமர் நாயகியாக வலம் வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை பூஜா ஹெக்டே மிகவும் கிளாமரான சிவப்பு நிற ஆடையில் ஒரு ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்ரும் நடிகை பூஜா ஹெக்டேவின் இந்த ஹாட் போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

pooja01

pooja02

pooja03

pooja04

pooja05

pooja06

pooja07

pooja10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பூஜா ஹெக்டேவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

19170cookie-checkசிவப்பு நிற கிளாம் ஆடையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் பூஜா – தொடைய எப்படி காட்டுறாங்கனு பாருங்க பாய்ஸ்..