ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி- ராஷ்மி ஸ்பெஷல்..

நடிகை ராஷ்மி கவுதம், வயது 35, ஆந்திர மாநிலம் விசாகபட்டினத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு தொலைக்காட்சி உலகின் முன்னனி தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினி, நடிகை மற்றும் மாடல். 35 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக காட்சியளிக்கும் நடிகை ராஷ்மி சில தினங்களுக்கு முன்னர் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை ராஷ்மி கவுதமின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

rashmi-gautam02

rashmi-gautam03

rashmi-gautam04

rashmi-gautam08

rashmi-gautam09

rashmi-gautam10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ராஷ்மி கவுதமின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

19110cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி- ராஷ்மி ஸ்பெஷல்..