டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நடிகை- பூஜிதா ஸ்பெஷல்..

நடிகை பானி பூஜிதா பீருபள்ளி, வயது 24, ஆந்திரா மாநிலம் விசாகபட்டினத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை, மாடல், குறும்பட நாயகி மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை பூஜிதா பச்சை நிற டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை பூஜிதாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பூஜிதாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

24280cookie-checkடிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நடிகை- பூஜிதா ஸ்பெஷல்..