ஜன்னல் வச்ச பாவாடை சட்டையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி நடிகை- குஹாசினி ஸ்பெஷல்..

கடந்த 2018ஆம் ஆண்டு நடிகர் ஆர்யா பங்கேற்ற எங்க வீட்டு மாப்பிள்ளை என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று பிரபலமானவர் நடிகை குஹாசினி, சிங்கப்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி நடிகை, மாடல், பாடலாசிரியர், நடன கலைஞர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை குஹாசினி ஜன்னல் வச்ச பாவாடை சட்டையில் தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை குஹாசினியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை குஹாசினியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

24160cookie-checkஜன்னல் வச்ச பாவாடை சட்டையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி நடிகை- குஹாசினி ஸ்பெஷல்..