குட்டி ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்சில் ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள பிக்பாஸ் புகழ் அலேக்யா..

நடிகை அலேக்யா ஹரிகா, வயது 25, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 2020ம் ஆண்டு ஒளிபரப்பான பிக்பாஸ் 4 தெலுங்கு ஷோவில் பங்கேற்று புகழ் பெற்றவர் நடிகை அலெக்யா. சமீபத்தில் நடிகை அலேக்யா ஸ்டிராப்லெஸ் பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை அலேக்யாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அலேக்யா ஹரிகாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

25080cookie-checkகுட்டி ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்சில் ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள பிக்பாஸ் புகழ் அலேக்யா..