பிகினி பிரா மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி பிரக்யா..

நடிகை பிரக்யா நயன், வயது 25, ஜார்கண்ட் மாநிலம் கிரித் என்னும் ஊரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை பிரக்யா நயன் சமீபத்தில் பிகினி பிரா மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் தேக அழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்று அசத்தியுள்ளார். நடிகை பிரக்யா நயனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரக்யா நயனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

24950cookie-checkபிகினி பிரா மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி பிரக்யா..