ஜீன்ஸ் பேன்ட் பட்டனை கழட்டிவிட்டு உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து கொடுக்கும் பிரக்யா…

நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வால், வயது 35, மத்திய பிரதேச மாநிலம் ஜபால்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில், நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வால், குட்டியான டாப்ஸ் மற்றும் ஜீன்ஸ் பேன்ட்டில் ஒரு போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றார், இந்த போட்டோஷூட்டில் தன் ஜீன்ஸ் பேன்ட் பட்டனை கழற்றி உள்ளாடையை காட்டும் நடிகை பிரக்யாவின் சில ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளென் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

30580cookie-checkஜீன்ஸ் பேன்ட் பட்டனை கழட்டிவிட்டு உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து கொடுக்கும் பிரக்யா…