தன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிரணிதாவின் கவர்ச்சி போட்டோஷூட்..

நடிகை பிரணிதா சுபாஷ், வயது 29, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். திருமணம் முடிந்து குழந்தை பெற்ற பின், மீண்டும் திரை உலகில் நடிக்க வந்திருக்கும் நடிகை பிரணிதா தொடர்ந்து ஹாட் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை பிரணிதா கிளாமர் ஆடையில் தன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் கவர்ச்சி ஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை பிரணிதாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரணிதா சுபாஷின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

32850cookie-checkதன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிரணிதாவின் கவர்ச்சி போட்டோஷூட்..