குட்டி டாப்ஸ் மற்றும் லோ ஹிப் ஸ்கர்ட்டில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் டிவி ஆண்ட்டி – பாயாஸ் பண்டித்..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகியாக வலம் வருபவர் நடிகை பாயாஸ் பண்டித், வயது 31, உத்திர பிரதேச மாநிலம் மிர்சாப்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை, மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை பாயாஸ் பண்டித் குட்டி டாப்ஸ் மற்றும் லோ ஹிப் ஸ்கர்ட்டில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம கவர்ச்சி புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பாயாஸ் பண்டித்தின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பாயாஸ் பண்டித்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

32930cookie-checkகுட்டி டாப்ஸ் மற்றும் லோ ஹிப் ஸ்கர்ட்டில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் டிவி ஆண்ட்டி – பாயாஸ் பண்டித்..