ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிரியாமணி- மாமி செம கட்டை மச்சி…

நடிகை பிரியாமணி, வயது 39, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். இவருடைய இயற்பெயர் பிரியா வாசுதேவன் மணி ஐயர். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மற்றும் மலையாளம், ஆகிய மொழி படங்களில் நடித்து வரும் நடிகை பிரியாமணி ஒரு சில ஹிந்தி திரைப்படங்களிலும் கிளாமராக நடித்துள்ளார்.

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “பருத்தி வீரன்”, “மலைக்கோட்டை” உள்ளிட்ட படங்களில் ஹோம்லியாக நடித்து பிரபலமான நடிகை பிரியாமணி, தெலுங்கு மற்றும் கன்னட திரை உலகில் அதிரடி ஆடை குறைப்பில் இறங்கி செம கவர்ச்சியாக நடித்து அசத்தியுள்ளார். 39 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக காட்சியளிக்கும் நடிகை பிரியாமணி தொடர்ந்து ஹாட்டாக நடித்து வருகிறார்.

நடிகை பிரியாமணி ஸ்லீவ்லெஸ் கிராப்டு டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஸ்கர்ட்டில் செம கவர்ச்சியாக நடனமாடும் சில புகைப்படங்கள் இன்று இன்ஸ்டா சமூக வலைதள பக்கத்தில் அவருடைய ரசிகர்களால் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகின்றன. தெலுங்கு திரைப்படம் ஒன்றின் பாடல்காட்சியில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை பிரியாமணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

46880cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பிரியாமணி- மாமி செம கட்டை மச்சி…