ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் கடற்கரையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை- ஈஷான்யா ஸ்பெஷல்..

“பேய்கள் ஜாக்கிரதை” படத்தின் மூலமாக தமிழ் திரை உலகில் அறிமுகமானவர் நடிகை ஈஷான்யா மஹேஷ்வரி, வயது 30, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் படங்களில் மட்டுமே நடித்துள்ள நடிகை ஈஷான்யா மஹேஷ்வரி போதிய பட வாய்ப்புகள் இல்லாத காரணத்தினால் சமூக வலைதள பிரபலமாக கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ஈஷான்யா மஹேஷ்வரி ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் கடற்கரையில் விளையாடும் சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். நடிகை ஈஷான்யா மஹேஷ்வரியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஈஷான்யா மஹேஷ்வரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

48150cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் கடற்கரையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை- ஈஷான்யா ஸ்பெஷல்..