ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நடிகை- வைஷ்னவி சும்மா கும்முனு இருக்குல..

நடிகை வைஷ்னவி சுப்ரமனியன், ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல், நடன கலைஞர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை வைஷ்னவி சுப்ரமனியன், ஜன்னல் வச்ச ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் சும்மா கும்முனு இருக்கும் செம கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். சமூக வலைதள பக்கங்களில் வைரலாகி வரும் நடிகை வைஷ்னவி சுப்ரமனியனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை வைஷ்னவி சுப்ரமனியனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

48060cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நடிகை- வைஷ்னவி சும்மா கும்முனு இருக்குல..