குட்டியான மேலாடையில் மொத்தமாக காட்டும் மனாரா சோப்ரா – பார்க்க கண் கோடி வேண்டும்..

நடிகை மனாரா சோப்ரா, வயது 32, ஹரியானா மாநிலம் அம்பாலாவில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தமிழ் மற்றும் ஹிந்தி படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை மனாரா சோப்ரா சமீபத்தில் டீப் லோ-நெக் ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட் அனிந்து தன் பெரிய மனதை ரசிகர்களுக்கு மொத்தமாக விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை மனாரா சோப்ராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மனாரா சோப்ராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

48340cookie-checkகுட்டியான மேலாடையில் மொத்தமாக காட்டும் மனாரா சோப்ரா – பார்க்க கண் கோடி வேண்டும்..