புடவையில் கும்முனு இருக்கும் மேகா ஆண்ட்டி – இடுப்ப பாருங்க பா..

கொல்கத்தாவை சேர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், பேஷன் மாடல் மற்றும் பெர்சனல் பிளாகர் தான் மேகா தாஸ், இவர் MMegha das என்ற பெயரில் இன்ஸ்டா சமூக வலைதள பக்கத்தில் தன் ஹாட் புகைப்படங்களை பதிவேற்றி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை மேகா தாஸ் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கும்முனு தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மேகா தாசின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மேகா தாசின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

48420cookie-checkபுடவையில் கும்முனு இருக்கும் மேகா ஆண்ட்டி – இடுப்ப பாருங்க பா..