லோ நெக் பாவாடை சட்டையில் மனதை திறந்து காட்டும் சோம்பி ரெட்டி பட நாயகி – தக்ஷா ஸ்பெஷல்.

தெலுங்கு திரை உலகில் வெளியான “சோம்பி ரெட்டி” என்ற படத்தின் மூலமாக பிரபலமானவர் நடிகை தக்ஷா நகர்கர், வயது 28, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தெலுங்கு திரை உலகில் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை தக்ஷா அவ்வப்போது பிரத்யேக போட்டோஷூட்களிலும் பங்கேற்று பட்டயகிளப்பி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை தக்ஷா நகர்கர் லோ-நெக் பாவாடை சட்டையில் (லெஹங்கா ஆடையில்) தன் முன்னழகையும் இடை தரிசனத்தையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை தக்ஷா நகர்கரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பாவாடை சட்டையில் தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் விருந்தாக்கும் நடிகை தக்ஷா நகர்கரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

52040cookie-checkலோ நெக் பாவாடை சட்டையில் மனதை திறந்து காட்டும் சோம்பி ரெட்டி பட நாயகி – தக்ஷா ஸ்பெஷல்.