ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் மனதை திறந்து காட்டும் நிதி அகர்வால்..

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “ஈஸ்வரன்”, “பூமி”, உள்ளிட்ட படங்களில் நாயகியாக நடித்தவர், நடிகை நிதி அகர்வால், வயது 30, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னனி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை நிதி அகர்வால், பட வாய்ப்புகளுக்காக பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்பதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். நடிகை நிதி அகர்வால் சமீபத்தில் ஒன் சைடட் ஸ்டிராப்லெஸ் கவுனில் பங்கேற்ற போட்டோஷூட்டின் சில ஹாட்டான புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தன் முன்னழகையும், தொடையழகையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் நடிகை நிதி அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

53810cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் மனதை திறந்து காட்டும் நிதி அகர்வால்..