பிகினி மேலாடை மற்றும் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கோமல் மாமி..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகியாக கலக்கி வருபவர் நடிகை கேட்டே ஷர்மா, இவருடைய நிஜ பெயர் கோமல் ஷர்மா. சமூக வலைதள பக்கங்களிலும் மிகவும் ஆக்டிவாக உள்ள நடிகை கேட்டே ஷர்மா, தொடர்ந்து தன் ஹாட்டான புகைப்படங்களை தன் சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றி ரசிகர்களுக்கு தொடர்ந்து தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை கேட்டே ஷர்மா பிகினி மேலாடை மற்றும் புடவை கட்டி தன் தேக அழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பிகினி பிரா மற்றும் புடவையில் முன்னழகு மற்றும் இடையழகை விருந்தாக்கும் கோமல் மாமியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

53910cookie-checkபிகினி மேலாடை மற்றும் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கோமல் மாமி..