பிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் நாயகி – இஷா சாவ்லா ஸ்பெஷல்.

நடிகை இஷா சாவ்லா, வயது 35, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில கன்னட படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை இஷா சாவ்லா, பட வாய்ப்புகள் இன்றி தவித்து வருகிறார். நடிகை இஷா சாவ்லா பிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் ஈரப்புடவையில் தன் ஹாட்டான இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்கள் சில சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகின்றன. நடிகை இஷா சாவ்லாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் ஈரப்புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை இஷா சாவ்லாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

54810cookie-checkபிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் நாயகி – இஷா சாவ்லா ஸ்பெஷல்.