தாவணி இன்றி ஜாக்கெட் பாவாடையுடன் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் நடிகை காம்னா..

தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாள படங்களில் நாயகியாக நடித்து வந்தவர் நடிகை காம்னா ஜெத்மாலினி, வயது 38, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். திருமணம் முடிந்து சில ஆண்டுகள் நடிக்காமல் இருந்து வந்த நடிகை காம்னா தற்போது தெலுங்கு மற்றும் கன்னட படங்களில் நடித்து வருகிறார். நடிகை காம்னா தன் தாவணி இன்றி ஜாக்கெட் மற்றும் பாவாடையுன் நிற்கும் சில ஹாட்டான புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை காம்னாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

60880cookie-checkதாவணி இன்றி ஜாக்கெட் பாவாடையுடன் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் நடிகை காம்னா..