இறுக்கமான ஜிம் டாப்சில் யோகா செய்யும் மலையாள நடிகை – டாக்டர் ஆர்யா மேனன் ஸ்பெஷல்..

டாக்டர் ஆர்யா மேனன், கொச்சியில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள நடிகை, மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். அவ்வப்போது தன் ஹாட்டான புகைப்படங்களை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றி வரும் டாக்டர் ஆர்யா, சில தினங்களுக்கு முன்னர் இறுக்கமான ஜிம் டாப்ஸ் மற்றும் ஜிம் பேன்ட்டில் யோகாசனம் செய்யும் சில புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஆர்யா மேனனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, மலையாள நடிகை டாக்டர் ஆர்யா மேனனின் இந்த ஹாட்டான யோகா புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

60770cookie-checkஇறுக்கமான ஜிம் டாப்சில் யோகா செய்யும் மலையாள நடிகை – டாக்டர் ஆர்யா மேனன் ஸ்பெஷல்..